← Về Morgan Universe|Fine Dining·Bars·Destiny·Travel
山上走走 日式無菜單燒肉專門店
📷 張佳瑀 via Google Maps
繁中 · EN · · · · ES · FR · PT · ไทย · VI

山上走走 日式無菜單燒肉專門店

山上走走 日式無菜單燒肉專門店 tọa lạc tại 新竹市, chuyên ẩm thực Nhật Bản, đánh giá Google 4.7/5, giá trung bình NT$1000–3000 mỗi người.

📍 新竹市 🍽 Nhật Bản ★ 4.7
🌐 Website 📞 Gọi

Giới thiệu

Nằm ở quận Đông, thành phố Tân Trúc, Shan Shan Zou Zou mang đến trải nghiệm yakiniku omakase Nhật Bản, với nguyên liệu cao cấp như wagyu A5, handroll nhím biển và trứng cá muối.

Điểm nổi bật ẩm thực

Chuyên về yakiniku omakase Nhật Bản, tuyển chọn wagyu A5, handroll nhím biển và trứng cá muối. Thực đơn cố định NT$1580+10%, đầu bếp chế biến tại bàn.

Không gian

Trang trí tối giản phong cách Nhật, bếp mở và chỗ ngồi quầy bar, tạo trải nghiệm yakiniku đắm chìm.

Dịp phù hợp

Hẹn hò, kỷ niệm, tiệc công việc hoặc người yêu ẩm thực tìm kiếm yakiniku tinh tế.

Thực đơn của 山上走走 日式無菜單燒肉專門店 có gì và giá khoảng bao nhiêu?

Món đặc trưng: A5 和牛、海膽手卷、魚子醬. Khoảng giá NT$1000–3000 mỗi người. Thực đơn đầy đủ và giá hiện hành do nhà hàng quyết định — hãy xác nhận khi đặt bàn.

山上走走 日式無菜單燒肉專門店 được đánh giá thế nào?

Điểm Google 4.7 / 5 (nguồn: Google Maps). Chúng tôi tổng hợp điểm công khai từ Google Maps và thông tin nhà hàng; không đăng lại nội dung từng bài đánh giá.

Câu hỏi thường gặp

Số điện thoại đặt bàn của 山上走走 日式無菜單燒肉專門店?

Điện thoại: +886 3 610 9639

山上走走 日式無菜單燒肉專門店 được đánh giá thế nào?

Điểm Google 4.7 / 5 (nguồn: Google Maps). Chúng tôi tổng hợp điểm công khai, không đăng lại nội dung từng bài đánh giá.

Ăn ở 山上走走 日式無菜單燒肉專門店 hết khoảng bao nhiêu?

Mức giá $$$, khoảng NT$1000–3000 mỗi người.

山上走走 日式無菜單燒肉專門店 có website hoặc link đặt bàn không?

Website chính thức: https://www.facebook.com/SSZZYAKINIKU/

Thực đơn của 山上走走 日式無菜單燒肉專門店 có gì?

Món đặc trưng: A5 和牛、海膽手卷、魚子醬. Thực đơn đầy đủ và giá hiện hành do nhà hàng quyết định.

Đặt bàn tại 山上走走 日式無菜單燒肉專門店 bằng cách nào?

inline 線上訂位

山上走走 日式無菜單燒肉專門店 mở cửa giờ nào?

Giờ mở cửa: 四個用餐時段:11:30 / 13:30 / 17:30 / 19:30,週一公休 (與 ID 2470 同店)