← Về Morgan Universe|Fine Dining·Bars·Destiny·Travel
潼精緻鐵板料理
📷 潼精緻鐵板料理 via Google Maps
繁中 · EN · · · · ES · FR · PT · ไทย · VI

潼精緻鐵板料理

潼精緻鐵板料理 tọa lạc tại 台北市, chuyên ẩm thực bít tết và Âu, đánh giá Google 4.7/5, giá trung bình NT$1000–3000 mỗi người.

📍 台北市 🍽 bít tết và Âu ★ 4.7
📍 Xem bản đồ 🌐 Website 📞 Gọi

Giới thiệu

Tọa lạc tại đường Xinsheng Bắc, quận Zhongshan, Đài Bắc, gần ga Songjiang Nanjing. Phục vụ teppanyaki tinh tế và ẩm thực omakase, nổi tiếng với tôm hùm sống nguyên con và set hải sản & thịt.

Đặc sắc ẩm thực

Món đặc trưng: tôm hùm sống nguyên con mỗi người và set hải sản & thịt. Nguyên liệu cao cấp mang đến hương vị teppanyaki tuyệt hảo.

Không gian

Không gian sang trọng tinh tế với màn biểu diễn nấu ăn trực tiếp, tạo trải nghiệm ẩm thực đẳng cấp.

Dịp phù hợp

Thích hợp cho kỷ niệm, tiệc công ty hoặc các dịp lễ đặc biệt.

Thực đơn của 潼精緻鐵板料理 có gì và giá khoảng bao nhiêu?

Món đặc trưng: 一人一隻活龍蝦、海陸全餐套餐. Khoảng giá NT$1000–3000 mỗi người. Thực đơn đầy đủ và giá hiện hành do nhà hàng quyết định — hãy xác nhận khi đặt bàn.

潼精緻鐵板料理 được đánh giá thế nào?

Điểm Google 4.7 / 5 (nguồn: Google Maps). Chúng tôi tổng hợp điểm công khai từ Google Maps và thông tin nhà hàng; không đăng lại nội dung từng bài đánh giá.

Câu hỏi thường gặp

潼精緻鐵板料理 ở đâu?

Địa chỉ: 104台灣台北市中山區新生北路一段158號

Số điện thoại đặt bàn của 潼精緻鐵板料理?

Điện thoại: 02 2543 1639

潼精緻鐵板料理 được đánh giá thế nào?

Điểm Google 4.7 / 5 (nguồn: Google Maps). Chúng tôi tổng hợp điểm công khai, không đăng lại nội dung từng bài đánh giá.

Ăn ở 潼精緻鐵板料理 hết khoảng bao nhiêu?

Mức giá $$$, khoảng NT$1000–3000 mỗi người.

潼精緻鐵板料理 có website hoặc link đặt bàn không?

Website chính thức: https://www.facebook.com/Top1teppanyaki/

Thực đơn của 潼精緻鐵板料理 có gì?

Món đặc trưng: 一人一隻活龍蝦、海陸全餐套餐. Thực đơn đầy đủ và giá hiện hành do nhà hàng quyết định.

Đặt bàn tại 潼精緻鐵板料理 bằng cách nào?

+886-2-2543-1639

潼精緻鐵板料理 mở cửa giờ nào?

Giờ mở cửa: 11:30-15:00、17:30-22:00;週一公休