← Về Morgan Universe|Fine Dining·Bars·Destiny·Travel
迷路小章魚 高雄店
📷 迷路小章魚 高雄店 via Google Maps
繁中 · EN · · · · ES · FR · PT · ไทย · VI

迷路小章魚 高雄店

迷路小章魚 高雄店 tọa lạc tại 高雄市, chuyên ẩm thực hải sản, đánh giá Google 3.9/5, giá trung bình NT$1000–3000 mỗi người.

📍 高雄市 🍽 hải sản ★ 3.9
📍 Xem bản đồ 🌐 Website 📞 Gọi

Giới thiệu

Lost Octopus Kaohsiung tọa lạc tại số 86 đường Funong, quận Gushan, Cao Hùng, là nhà hàng hải sản đặc trưng với ẩm thực Ý sáng tạo, phục vụ các món ăn tinh tế ở mức giá trung bình.

Điểm đặc sắc ẩm thực

Các món đặc trưng bao gồm risotto hải sản và pasta, kết hợp hải sản tươi sống với hương vị Ý, tạo nên hương vị độc đáo.

Không gian

Nhà hàng có trang trí đơn giản nhưng sang trọng với ánh đèn dịu nhẹ, tạo bầu không khí thoải mái và dễ chịu để thưởng thức ẩm thực.

Dịp phù hợp

Thích hợp cho tụ họp bạn bè, hẹn hò lãng mạn hoặc bữa tối gia đình, tận hưởng bữa tiệc hải sản Ý thư giãn.

Thực đơn của 迷路小章魚 高雄店 có gì và giá khoảng bao nhiêu?

Món đặc trưng: 創意義式料理、海鮮燉飯/義大利麵. Khoảng giá NT$1000–3000 mỗi người. Thực đơn đầy đủ và giá hiện hành do nhà hàng quyết định — hãy xác nhận khi đặt bàn.

迷路小章魚 高雄店 được đánh giá thế nào?

Điểm Google 3.9 / 5 (nguồn: Google Maps). Chúng tôi tổng hợp điểm công khai từ Google Maps và thông tin nhà hàng; không đăng lại nội dung từng bài đánh giá.

Câu hỏi thường gặp

迷路小章魚 高雄店 ở đâu?

Địa chỉ: 804台灣高雄市鼓山區富農路86號

Số điện thoại đặt bàn của 迷路小章魚 高雄店?

Điện thoại: 07 555 3299

迷路小章魚 高雄店 được đánh giá thế nào?

Điểm Google 3.9 / 5 (nguồn: Google Maps). Chúng tôi tổng hợp điểm công khai, không đăng lại nội dung từng bài đánh giá.

Ăn ở 迷路小章魚 高雄店 hết khoảng bao nhiêu?

Mức giá $$$, khoảng NT$1000–3000 mỗi người.

迷路小章魚 高雄店 có website hoặc link đặt bàn không?

Website chính thức: https://inline.app/booking/-LfdH4jXkQk9PcnG1JYk:inline-live-2a466/-LfdH4ncoFb2xj6A9gkW

Thực đơn của 迷路小章魚 高雄店 có gì?

Món đặc trưng: 創意義式料理、海鮮燉飯/義大利麵. Thực đơn đầy đủ và giá hiện hành do nhà hàng quyết định.

Đặt bàn tại 迷路小章魚 高雄店 bằng cách nào?

電話訂位