← Về Morgan Universe|Fine Dining·Bars·Destiny·Travel
Ikkon Yakiniku
📷 Photo via Google Maps
繁中 · EN · · · · ES · FR · PT · ไทย · VI

Ikkon Yakiniku

Ikkon Yakiniku tọa lạc tại 桃園市, chuyên ẩm thực Nhật Bản, đánh giá Google 4.6/5, giá trung bình NT$1000–3000 mỗi người.

📍 桃園市 🍽 Nhật Bản ★ 4.6
📍 Xem bản đồ 🌐 Website 📞 Gọi

Giới thiệu

Tọa lạc tại Khu Nghệ thuật Đào Viên, Ikkon Yakiniku (trước đây là Yihun Yakiniku) mang đến trải nghiệm yakiniku izakaya Nhật Bản chính thống với dịch vụ nướng tại bàn.

Điểm đặc sắc ẩm thực

Chuyên về yakiniku Nhật Bản, nhân viên của chúng tôi sẽ nướng thịt cao cấp ngay tại bàn, kết hợp với sốt đặc biệt để mang đến hương vị thuần khiết.

Không gian

Nội thất phong cách izakaya Nhật ấm cúng với gỗ và ánh sáng dịu nhẹ, tạo bầu không khí thư giãn.

Dịp phù hợp

Lý tưởng cho tụ họp bạn bè, bữa tối gia đình, tiệc kỷ niệm và mọi dịp vui vẻ.

Thực đơn của Ikkon Yakiniku có gì và giá khoảng bao nhiêu?

Khoảng giá NT$1000–3000 mỗi người. Thực đơn đầy đủ và giá hiện hành do nhà hàng quyết định — hãy xác nhận khi đặt bàn.

Ikkon Yakiniku được đánh giá thế nào?

Điểm Google 4.6 / 5 (nguồn: Google Maps). Chúng tôi tổng hợp điểm công khai từ Google Maps và thông tin nhà hàng; không đăng lại nội dung từng bài đánh giá.

Câu hỏi thường gặp

Ikkon Yakiniku ở đâu?

Địa chỉ: No. 1號, Lane 12, Zhongning St, Taoyuan District, Taoyuan City, Taiwan 330

Số điện thoại đặt bàn của Ikkon Yakiniku?

Điện thoại: +886 3 356 8225

Ikkon Yakiniku được đánh giá thế nào?

Điểm Google 4.6 / 5 (nguồn: Google Maps). Chúng tôi tổng hợp điểm công khai, không đăng lại nội dung từng bài đánh giá.

Ăn ở Ikkon Yakiniku hết khoảng bao nhiêu?

Mức giá $$$, khoảng NT$1000–3000 mỗi người.

Ikkon Yakiniku có website hoặc link đặt bàn không?

Website chính thức: https://inline.app/booking/-MQtlUzKFf7_jp1SHqhP:inline-live-2?language=zh-tw

Đặt bàn tại Ikkon Yakiniku bằng cách nào?

電話 03-356-8225

Ikkon Yakiniku mở cửa giờ nào?

Giờ mở cửa: 週一至五 17:00-00:00;週六日 11:30-14:30、17:00-00:00 (最後收客22:30)