← Về Morgan Universe|Fine Dining·Bars·Destiny·Travel
Sushi Kanesaka
📷 Photo via Google Maps
繁中 · EN · · · · ES · FR · PT · ไทย · VI

Sushi Kanesaka

Sushi Kanesaka tọa lạc tại Tokyo, chuyên ẩm thực Nhật Bản, đánh giá Google 4.5/5, giá trung bình ≥NT$3000 mỗi người.

📍 Tokyo 🍽 Nhật Bản ★ 4.5 ⭐ 2-star
📍 Xem bản đồ 🌐 Website 📞 Gọi

Nằm ở khu Ginza, Tokyo, Sushi Kanesaka là thánh địa trong lòng những người yêu thích sushi, vinh dự sở hữu hai sao Michelin. Quán danh tiếng với chỉ vài chỗ ngồi này do đầu bếp chính Kanzaka Shinji điều hành, với kỹ thuật điêu luyện và hương vị tươi ngon tột bậc, đã khẳng định vị thế trong giới sushi cao cấp Tokyo.

Triết lý của đầu bếp

Đầu bếp Kanzaka giữ vững tinh thần sushi Edo-mae truyền thống, nhấn mạnh hương vị nguyên bản của nguyên liệu. Mỗi ngày, ông tự tay chọn lựa hải sản thượng hạng nhất từ chợ Toyosu, và với độ chính xác trong nhiệt độ cơm giấm cùng lực nắn sushi, ông mang đến sự cân bằng hoàn hảo cho từng miếng sushi.

Trải nghiệm đặc trưng

Các món đặc sắc bao gồm phần bụng cá ngừ tan chảy trong miệng, hải sâm bọc rong biển tinh tế ngọt ngào, và cơm giấm độc quyền pha chế từ giấm đỏ. Bữa ăn như một hành trình vị giác, từ món khai vị đến tráng miệng, mỗi món đều thể hiện sự chú trọng tối đa của đầu bếp vào mùa vụ và từng chi tiết.

Không gian và bầu không khí

Bên trong quán được thiết kế với quầy bar gỗ đơn giản, tạo nên bầu không khí ấm cúng và tập trung, chỉ có thể chứa khoảng mười thực khách, cho phép mỗi vị khách chiêm ngưỡng nghệ thuật ẩm thực của đầu bếp từ khoảng cách gần.

Thông tin hữu ích

Nhà hàng hoạt động theo chế độ đặt trước hoàn toàn, khuyến nghị đặt trước vài tháng qua khách sạn hoặc nền tảng đặt chỗ chuyên nghiệp. Khi dùng bữa, nên mặc trang phục lịch sự thoải mái để tôn trọng trải nghiệm sushi đẳng cấp này.

Thực đơn của Sushi Kanesaka có gì và giá khoảng bao nhiêu?

Khoảng giá ≥NT$3000 mỗi người. Thực đơn đầy đủ và giá hiện hành do nhà hàng quyết định — hãy xác nhận khi đặt bàn.

Sushi Kanesaka được đánh giá thế nào?

Điểm Google 4.5 / 5 (nguồn: Google Maps). Chúng tôi tổng hợp điểm công khai từ Google Maps và thông tin nhà hàng; không đăng lại nội dung từng bài đánh giá.

Câu hỏi thường gặp

Sushi Kanesaka ở đâu?

Địa chỉ: Japan, 〒100-0005 Tokyo, Chiyoda City, Marunouchi, 1-chōme−1−1 6階

Số điện thoại đặt bàn của Sushi Kanesaka?

Điện thoại: +81355684411

Sushi Kanesaka được đánh giá thế nào?

Điểm Google 4.5 / 5 (nguồn: Google Maps). Chúng tôi tổng hợp điểm công khai, không đăng lại nội dung từng bài đánh giá.

Ăn ở Sushi Kanesaka hết khoảng bao nhiêu?

Mức giá $$$$, khoảng ≥NT$3000 mỗi người.

Sushi Kanesaka có website hoặc link đặt bàn không?

Website chính thức: https://www.sushi-kanesaka.com/